Bán Bơm Hóa Chất Dẫn Động Từ Cánh Rời IMD80-50-200F chính hãng
Mã SP
: IMD80-50-200F
Thương hiệu
Bảo hành
Tình trạng
  Liên hệ
Khuyến mại
Khuyến mại
Đang xử lý...
Thông tin chi tiết
Ưu điểm của bơm hóa chất dẫn động từ cánh rời IMD80-50-200F
1. Không Rò Rỉ
2. Khả Năng Chịu Ăn Mòn Cao
3. Hiệu Suất Cao
4. Dễ Dàng Bảo Trì
5. Ứng Dụng Linh Hoạt
Công dụng của bơm hóa chất dẫn động từ cánh rời IMD80-50-200F
1. Vận Chuyển Hóa Chất Ăn Mòn
2. Xử Lý Chất Lỏng Dễ Cháy Nổ
3. Xử Lý Nước và Nước Thải
4. Chế Biến Dược Phẩm
5. Công Nghiệp Thực Phẩm và Đồ Uống
Thông số của bơm hóa chất dẫn động từ cánh rời IMD80-50-200F
  • Tốc độ quay : 2900 vòng / phút
  • Lưu lượng : 50 m3 / h
  • Cột áp : 50 m
  • Công suất hoạt động : 18.5 kW
  • Độ hút sâu : 4 m
  • Kích thước đường ống hút - xả : 80 - 50 mm
  • Trọng lượng : 335 kg
Cấu tạo chính của bơm hóa chất dẫn động từ cánh rời IMD-F
Mặt bích trên được thiết kế theo kích thước đặc biệt theo nhu cầu sử dụng của khách hàng.
Thân bơm làm từ kim loại không gỉ, chống ăn mòn, tuổi thọ được kéo dài.
Động cơ moto cao cấp, hiệu suất và tiết kiệm điện.
Thiết kết nắp che độc quyền có thể dễ dàng bảo trì và tháo lắp các chi tiết bên trong bơm
Thông số chính của seri bơm hóa chất dẫn động từ cánh rời IMD-F
  • Lưu lượng: 1  m³/h – 200 m³/h (1000 L/ h – 200000 L/h)
  • Cột Áp : 5 m – 50 m (0,5 bar – 5 bar)